PDRN Serum OEM จีน: สเปค 2% vs 0.5% Salmon DNA
October 11, 2026
Skincraftlab
B2B Skincare Manufacturing Expert

What Is This Guide About?
ความหมายจริงของ PDRN 2% กับ 0.5% ในสเปค OEM พร้อมเงื่อนไขพยากรณ์ยอด 500,000 แผ่นสิว และราคา FOB แผ่นเจลใต้ตา
Category
PDRN serum OEM จีน 2% 0.5%
Audience
Brand owners, procurement, R&D
Updated
October 2026
สำหรับการตัดสินใจเรื่องข้อกำหนดเปอร์เซ็นต์Salmon DNA ใน PDRN Serum OEM จีน 2% vs 0.5% ตัวเลขบน COA ต้องผูกกับวิธีตรวจวิเคราะห์ที่กำหนดไว้ ไม่ใช่แค่คำกล่าวอ้างบนฉลาก ในทางปฏิบัติ: 0.5% PDRN (ตามที่ส่งมอบ ~90% ความบริสุทธิ์ของพอลินิวคลีโอไทด์) เป็นสูตรเชิงพาณิชย์มาตรฐาน; 2% เป็นคำกล่าวอ้างระดับพรีเมียมที่ต้องมีซัพพลายเออร์ยินดีรัน HPLC-UV หรือ agarose gel quantification ต่อล็อต และทำให้ต้นทุนวัตถุดิบต่อขวด 30ml สูงขึ้นประมาณสามเท่า หากไม่มี assay ทั้งสองตัวเลขก็เป็นแค่การตลาด
นั่นคือเวอร์ชันย่อ ต่อไปนี้คือวิธีที่สเปคถูกเขียน ตั้งราคา และป้องกันในการตรวจสอบ
| รายการสเปค | สูตร PDRN 0.5% | สูตร PDRN 2% |
|---|---|---|
| วัตถุดิบ PDRN ต่อ 30ml | 0.15 g | 0.60 g |
| ต้นทุนวัตถุดิบ (Q1 2026 จีน) | USD 0.22–0.38/ขวด | USD 0.88–1.52/ขวด |
| วิธีตรวจวิเคราะห์ที่ต้องมี | UV-Vis + COA ซัพพลายเออร์ | HPLC-UV หรือ gel densitometry ต่อล็อต |
| MOQ ทั่วไป (private label) | 1,000 ชิ้น | 3,000 ชิ้น |
| ราคา FOB ต่อหน่วย 30ml airless | USD 2.10–2.90 | USD 3.40–4.80 |
| ระยะเวลาผลิตครั้งแรก | 25–30 วัน | 38–45 วัน |
| ความเสี่ยงด้านคำกล่าวอ้าง (EU/BR) | ต่ำ | ปานกลาง–สูง หากไม่มีไฟล์ assay |
"2% PDRN" หมายถึงอะไรบนสเปค OEM จีน

เราเติม PDRN private-label ในจงซานช่วง Q3–Q4 2025 — 4,800 ชิ้นของเซรั่ม 30ml airless สำหรับแบรนด์ชาวเกาหลีพลัดถิ่นที่ขายเข้าตลาดแคนาดา ลูกค้าขอ "2% salmon DNA" เพราะคู่แข่งระบุไว้ เราถามคำถามเดียว: 2% ของอะไร?
ในตลาดมีสามคำตอบ และมีเพียงหนึ่งเดียวที่รอดจากการตรวจสอบของผู้ซื้อ
2% w/w ของวัตถุดิบ PDRN ตามที่ส่งมอบ นี่คือความหมายที่ซื่อสัตย์ คุณซื้อผงหรือของเหลวเข้มข้น PDRN ชั่งน้ำหนัก ใส่ 2% ของมวลแบตช์สำเร็จรูป หากวัตถุดิบมีความบริสุทธิ์พอลินิวคลีโอไทด์ 90% ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปจะมีแอกทีฟประมาณ 1.8%
2% ของสต็อกโซลูชันเจือจางก่อนแล้ว ซัพพลายเออร์ขาย "PDRN 5% solution" — หมายความว่าของเข้มข้นเจือจางในน้ำและสารกันเสียแล้ว หากคุณใส่ 2% ของสต็อกนั้น ปริมาณ PDRN จริงคือ 0.1% นี่คือสาเหตุที่พบบ่อยที่สุดของอีเมลผู้ซื้อโกรธหลังเปิดตัว 6 เดือน
2% เป็นเรื่องเล่าบนฉลาก ไม่มี assay ไม่มี COA ขาเข้า แค่ตัวเลขที่ทีมการตลาดชอบ เราปฏิเสธ
(อันกลางคือกับดัก และเป็นตัวที่เสนอราคาถูกที่สุด จึงชนะ RFQ หลายครั้ง)
เมื่อเรากำหนดสเปค PDRN เอกสารจะระบุ: เกรดวัตถุดิบ ความบริสุทธิ์พอลินิวคลีโอไทด์ตาม COA ซัพพลายเออร์ เปอร์เซ็นต์นำเข้า w/w และระบบตัวพา สำหรับข้อมูลอ้างอิงว่าเราเอกสารสารออกฤทธิ์โดยทั่วไปอย่างไร หน้า PDRN polynucleotide specification ของเราระบุเกรดที่เราซื้อ
ทำไม 0.5% เป็นค่ามาตรฐานเชิงพาณิชย์ และ 2% เป็นระดับพรีเมียม
จากคำสั่งซื้อ Q1 2026 ที่โรงงานของเรา PDRN 0.5% คิดเป็นประมาณ 7 ใน 10 หน่วยเซรั่ม PDRN ที่เราผลิต เหตุผลไม่ใช่ความยากในการตั้งสูตร — แต่เป็นความทนทานต่อต้นทุน ณ ราคาขายปลีก
PDRN serum 0.5% ขนาด 30ml มีแอกทีฟประมาณ USD 0.30 สูตร 2% มี USD 0.90–1.50 ขึ้นอยู่กับว่าคุณซื้อพอลินิวคลีโอไทด์จากปลาแซลมอนหรือจากการหมัก คูณด้วยขนาดการผลิตและบวกค่าตรวจ assay — HPLC-UV ต่อล็อตในจีนอยู่ที่ USD 120–180 ต่อตัวอย่าง และแผน QC ที่สมเหตุสมผลคือหนึ่ง assay ต่อแบตช์บวกหนึ่งตัวอย่างเก็บสำรองต่อไตรมาส
นี่คือส่วนที่ผู้ซื้อประเมินต่ำไป: ที่ 2% เบสเซรั่มต้องเปลี่ยน พอลินิวคลีโอไทด์ที่ปริมาณนั้นทำให้วัฏภาคน้ำข้นขึ้นและอาจรบกวนประสิทธิภาพสารกันเสีย เรามักปรับสูตรระบบ humectant และรัน PET (preservative efficacy test) ใหม่ — ใช้เวลา 21 วันและประมาณ USD 400–600 ต่อการทดสอบ challenge ดังนั้นเดลต้าจริงระหว่าง 0.5% กับ 2% ไม่ใช่วัตถุดิบ 3 เท่า แต่เป็นวัตถุดิบบวกการทดสอบบวกรอบปรับสูตร
หากเพดานราคาขายปลีกของคุณต่ำกว่า USD 30 และเป้า COGS 18% 2% ไม่คุ้มเว้นแต่คุณขายเข้าตลาดเกาหลีหรือญี่ปุ่นที่ PDRN มีพรีเมียมราคาที่ชัดเจน
PDRN ถูกวัดปริมาณอย่างไร (และ COA จริงแสดงอะไร)
COA PDRN ที่ถูกต้องจากซัพพลายเออร์จีนควรมีสี่จุดข้อมูล หากขาดข้อใดข้อหนึ่ง ให้ถือว่าเปอร์เซ็นต์นั้นยังไม่ได้รับการตรวจสอบ
| ฟิลด์ COA | พิสูจน์อะไร | สัญญาณอันตรายหากขาด |
|---|---|---|
| ปริมาณพอลินิวคลีโอไทด์ (%) | ปริมาณแอกทีฟจริง | ว่างเปล่าหรือ "conforms" |
| วิธีตรวจ assay | UV-Vis (260nm) หรือ HPLC-UV | ไม่ระบุวิธี |
| ช่วงน้ำหนักโมเลกุล | PDRN vs DNA น้ำหนักโมเลกุลสูง | ตัวเลขเดียว ไม่มีช่วง |
| แหล่งที่มา | อัณฑะ/ผิวปลาแซลมอน (Oncorhynchus) vs การหมัก | "Marine origin" ทั่วไป |
| จุลินทรีย์ + เอนโดทอกซิน | เกรดใกล้เคียงInjectable หากอ้าง | ขาดเอนโดทอกซินสำหรับ "pharma grade" |
UV-Vis ที่ 260nm เป็นวิธีหลัก — ราคาถูก เร็ว และเพียงพอสำหรับความสม่ำเสมอระหว่างล็อต HPLC-UV แม่นยำกว่าและเป็นวิธีที่เรารันสำหรับสูตร 2% Gel electrophoresis แสดงการกระจายขนาดชิ้นส่วน ซึ่งสำคัญหากคำกล่าวอ้างของคุณเกี่ยวข้องกับ "low molecular weight" หรือ "fragment size"
อีกอย่าง PDRN ดูดความชื้นและไวต่อความร้อน เราเก็บ PDRN ขาเข้าที่ 2–8°C และใช้ภายใน 90 วันหลังจากเปิด หาก OEM ของคุณเก็บบนชั้นวางในคลังเปิด 2% ของคุณจะกลายเป็น 1.6% ภายในเดือนที่สาม
สำหรับผู้ซื้อที่สร้างไลน์เซรั่มเต็มรูปแบบ หน้า vitamin C serum private label ของเราแสดงวินัยสเปคแบบเดียวกันกับสารต้านอนุมูลอิสระ — มีประโยชน์เป็นเทมเพลตการจัดรูปแบบสำหรับสเปค PDRN ของคุณเอง
การตั้งพยากรณ์แบบ rolling: ข้อผูกมัดแผ่นสิว 500,000 ชิ้น
เมื่อผู้ซื้อบอกเราว่าต้องการ private label pimple patch annual forecast 500000 units rolling forecast commitment China OEM การสนทนาจะเปลี่ยนจาก "MOQ เท่าไหร่" เป็น "คุณผูกมัดอะไรเป็นลายลักษณ์อักษรจริงๆ" อย่างรวดเร็ว
rolling forecast ทำงานแบบนี้ในสัญญาของเรา ผู้ซื้อให้พยากรณ์ 12 เดือนแบบไม่ผูกพัน (เช่น 500,000 ชิ้น) หน้าต่างผูกพัน 6 เดือน และคำสั่งซื้อที่แน่นอน 90 วัน เราสำรองวัตถุดิบ hydrocolloid และซองสำเร็จรูปสำหรับหน้าต่าง 6 เดือน หากผู้ซื้อยกเลิกภายในหน้าต่าง 90 วัน พวกเขาจ่ายค่าวัตถุดิบที่แปลงแล้ว
สิ่งที่เราต้องการจากผู้ซื้อเพื่อตั้งราคาโปรแกรม 500,000 ชิ้นอย่างแม่นยำ:
เรขาคณิตหน่วย — 12mm กลม, 10mm x 30mm แถบ, หรือแพ็คหลายขนาด เครื่องมือเปลี่ยนตามเรขาคณิต
รูปแบบบรรจุภัณฑ์ — ซองเดี่ยว, กล่อง 24 ชิ้น, หรือ 36 ชิ้นแบบ resealable จำนวนต่อกล่องขับเคลื่อนต้นทุนฟิล์มซองและกล่องมากกว่าแผ่นสิวเอง
สเปค hydrocolloid — มาตรฐาน CMC เทียบกับเบลนด์ดูดซับสูงกับปิโตรเลียมเจลลี่และ polyisobutylene อย่างที่สองมีต้นทุนวัตถุดิบสูงกว่า 22–30%
สารออกฤทธิ์ หากมี — salicylic acid, tea tree, niacinamide ที่ผิวหน้า adhesive แต่ละตัวเพิ่มการทดสอบความคงตัว
ที่ 500,000 ชิ้นต่อปีแบ่งเป็นสี่รอบรอบละ 125,000 ชิ้น ราคา FOB ของเราสำหรับแผ่น hydrocolloid 12mm ซองเดี่ยวพร้อม backing พิมพ์ อยู่ที่ USD 0.035–0.055 ต่อแผ่นขึ้นอยู่กับระดับปริมาณและบรรจุภัณฑ์ ต่ำกว่า 100,000 ชิ้นต่อปี ตัวเลขจะขึ้นไปที่ USD 0.07–0.09
rolling forecast คือสิ่งที่ทำให้ได้ช่วงราคาต่ำ คำสั่งซื้อ 500,000 ชิ้นครั้งเดียวกับพยากรณ์ 500,000 ชิ้น 12 เดือนไม่ได้ราคาเดียวกัน — แบบที่สองให้เราซื้อ hydrocolloid sheet เป็น master roll และจัดตารางการเคลือบตามจังหวะคงที่
(ใช่ นี่คือเหตุผลที่เราถามพยากรณ์ก่อนเสนอราคา ใบเสนอราคาที่ไม่มีพยากรณ์คือการเดาที่มีจุดทศนิยม)
MOQ และราคา FOB โรงงาน OEM แผ่นเจลใต้ตา
คำถาม hydrogel under-eye patch OEM factory MOQ 3000 units เกิดขึ้นบ่อยมาก และ 3,000 คือระดับจริง — ไม่ใช่พื้น แต่เป็นจุดที่การ die-cutting แบบกำหนดเองคุ้มค่า
ระดับ hydrogel ใต้ตาของเราที่ MOQ 1,000 ชิ้นสำหรับเครื่องมือสำเร็จรูป แต่รูปร่างกำหนดเอง ซองกำหนดเอง กล่องกำหนดเอง และเบสเซรั่มกำหนดเอง (PDRN, คาเฟอีน, กรดไฮยาลูโรนิก หรือเบลนด์เปปไทด์) ดัน MOQ ที่ใช้งานได้จริงไปที่ 3,000 คู่ ที่ 3,000 คู่ เรารันแบตช์เคลือบเฉพาะ cure die-cut ซอง และกล่องโดยไม่แบ่งไลน์กับ SKU อื่น
ช่วงราคา FOB สำหรับแผ่นเจลใต้ตา ใบเสนอราคา 2026 ท่าเรือกว่างโจว/เซินเจิ้น:
| การกำหนดค่า | MOQ | FOB ต่อคู่ |
|---|---|---|
| รูปร่างสำเร็จรูป เซรั่มสำเร็จรูป บรรจุจำนวนมาก | 1,000 | USD 0.12–0.18 |
| รูปร่างกำหนดเอง เซรั่มสำเร็จรูป ซองเดี่ยว | 3,000 | USD 0.18–0.26 |
| รูปร่างกำหนดเอง เซรั่มกำหนดเอง ซองพิมพ์ + กล่อง | 3,000 | USD 0.24–0.36 |
| รูปร่างกำหนดเอง เซรั่มกำหนดเอง PDRN หรือเปปไทด์ | 5,000 | USD 0.32–0.48 |
ตัวขับเคลื่อนต้นทุนสามอย่างสำคัญเกินกว่าที่คนคาด ฟิล์มซองแบบ barrier สูง (foil laminate) เพิ่ม USD 0.02–0.04 ต่อคู่ กล่องกำหนดเองพร้อม spot UV และถาดในเพิ่มอีก USD 0.05–0.10 และเซรั่มที่มี PDRN 0.5% เพิ่มประมาณ USD 0.03 ต่อคู่; ที่ 2% ประมาณ USD 0.10
หน้า hydrogel sheet mask and eye patch production ของเราอธิบายการตั้งไลน์หากคุณต้องการดูรูปแบบสเปคก่อน RFQ
บันทึกการปฏิบัติสองข้อจากการรันไลน์เหล่านี้ หนึ่ง แผ่นเจลใต้ตามีนาฬิกาอายุการเก็บที่เริ่มที่ cure ไม่ใช่ที่ ship — สร้าง 30 วันในแผนเปิดตัว สอง หากคุณพยากรณ์แผ่นสิวผ่านซัพพลายเออร์เดียวกันด้วย ให้รวมการมอบรางวัล เราจัดตาราง hydrogel และ hydrocolloid บนไลน์ติดกัน และโปรแกรมรวม 500,000 แผ่นบวก 3,000 คู่ได้ราคาวัตถุดิบดีกว่าอย่างใดอย่างหนึ่ง
FAQ
ถาม: อะไรคือความแตกต่างระหว่าง PDRN serum salmon DNA content percentage specification OEM China 2% vs 0.5% ในสเปคจริง?
0.5% หมายถึงวัตถุดิบ PDRN ถูกชั่งที่ 0.5% ของมวลแบตช์สำเร็จรูป และที่ความบริสุทธิ์พอลินิวคลีโอไทด์ 90% ทั่วไป ให้แอกทีฟประมาณ 0.45% 2% หมายถึงวัตถุดิบนำเข้า 2% w/w ประมาณ 1.8% แอกทีฟ ข้อสำคัญคือเปอร์เซ็นต์หมายถึงวัตถุดิบตามที่ส่งมอบหรือสต็อกโซลูชันเจือจางก่อน — "2% ของสต็อก 5%" จริงๆ ให้ PDRN 0.1% ต้องกำหนดให้ COA มีเกรดวัตถุดิบ ความบริสุทธิ์ เปอร์เซ็นต์นำเข้า และวิธี assay เสมอ
ถาม: OEM จีนสามารถรองรับ private label pimple patch annual forecast 500000 units rolling forecast commitment ได้หรือไม่?
ได้ และเป็นโครงสร้างมาตรฐาน เราใช้พยากรณ์ 12 เดือนแบบไม่ผูกพัน หน้าต่างวัตถุดิบผูกพัน 6 เดือน และคำสั่งซื้อแน่นอน 90 วัน ที่ 500,000 ชิ้นต่อปีแบ่งสี่รอบ ราคา FOB สำหรับแผ่น hydrocolloid 12mm ซองเดี่ยวอยู่ที่ USD 0.035–0.055 ต่ำกว่า 100,000 ชิ้นต่อปี ราคาใกล้ USD 0.07–0.09 เพราะวัตถุดิบซื้อในปริมาณเล็กกว่าและการเปลี่ยนไลน์บ่อยกว่า
ถาม: MOQ และราคา FOB โรงงาน OEM แผ่นเจลใต้ตาในจีนคือเท่าไหร่?
รูปร่างสำเร็จรูปกับเซรั่มสำเร็จรูปเริ่มที่ 1,000 ชิ้น FOB USD 0.12–0.18 ต่อคู่ รูปร่างกำหนดเองดัน MOQ เป็น 3,000 คู่ FOB USD 0.18–0.26 รูปร่างกำหนดเองบวกเซรั่มกำหนดเองบวกซองพิมพ์และกล่องอยู่ที่ USD 0.24–0.36 เพิ่มเซรั่ม PDRN หรือเปปไทด์และ MOQ 5,000 คู่ ช่วงเป็น USD 0.32–0.48 ต่อคู่ ซองฟอยล์ barrier และกล่องกำหนดเองเป็นคันโยกต้นทุนบรรจุภัณฑ์ที่ใหญ่ที่สุดสองตัว
ถาม: PDRN ถูกวัดปริมาณในเซรั่มอย่างไร และควรกำหนด assay ใด?
UV-Vis ที่ 260nm เป็นมาตรฐานสำหรับความสม่ำเสมอระหว่างล็อตทั่วไป สำหรับคำกล่าวอ้าง 2% ต้อง HPLC-UV หรือ agarose gel densitometry ต่อล็อต เพราะ UV-Vis อาจถูกรบกวนจากส่วนผสมที่ดูด UV อื่นที่ปริมาณแอกทีฟสูง คาด USD 120–180 ต่อตัวอย่าง HPLC ในจีน บวกโปรแกรมตัวอย่างเก็บสำรองรายไตรมาส หากไม่มีวิธี assay ที่ระบุ เปอร์เซ็นต์บนฉลากเป็นตัวเลขการตลาด
ถาม: ระยะเวลารอสำหรับ PDRN serum 2% เทียบกับสูตร 0.5% นานเท่าไหร่?
ระยะเวลาผลิตครั้งแรกสำหรับ 0.5% คือ 25–30 วันจากสูตรและอาร์ตเวิร์กที่อนุมัติ สำหรับ 2% วางแผน 38–45 วันเพราะปริมาณแอกทีฟที่สูงกว่ามักบังคับให้ทบทวนระบบสารกันเสียและทดสอบ PET 21 วัน ระยะเวลาสั่งซื้อซ้ำทั้งสองระดับคือ 18–24 วันเมื่อสูตรและบรรจุภัณฑ์ล็อกและวัตถุดิบอยู่ในมือ
ถาม: ต้องทดสอบความคงตัวแยกหากเปลี่ยน PDRN จาก 0.5% เป็น 2% หรือไม่?
ต้อง การเปลี่ยนแปลงปริมาณแอกทีฟเกิน 20% ของการนำเข้าดั้งเดิมกระตุ้นการทดสอบซ้ำภายใต้ระบบคุณภาพส่วนใหญ่ และการเปลี่ยนจาก 0.5% เป็น 2% คือการเปลี่ยนแปลง 4 เท่า วางแผนการทดสอบความคงตัวแบบเร่งที่ 40°C/75% RH เป็นเวลา 3 เดือนบวกการทดสอบประสิทธิภาพสารกันเสีย งบประมาณ USD 900–1,500 และ 8–12 สัปดาห์ก่อนผูกมัดวันเปิดตัว
2026 Skincare Market Entry Guide
Which skincare categories are growing on Amazon US in 2026? Our data-backed guide covers hydrogel eye patches (+65% YoY), hyaluronic acid serum (+48%), pimple patches, and the 90-day private label launch plan.
No spam, ever. Unsubscribe anytime.
What Are the Key Facts Before You Request a Quote?
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and serving 2,000+ brands across 30+ countries. Minimum order quantities are 1,000 units for catalogue formulas, 500 units per SKU for private label, and 3,000+ units for custom formulation. Brand samples ship in 3–7 days; mass production takes approximately 20 days after you confirm the sample, and sheet masks start at $0.08–$0.35 per piece. Manufacturing is certified to ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN Cosmetic GMP (CN19/31477), re-issued in 2025 and valid to 2028-09-03 (SGS, 2025). In practice, the certificates a buyer can verify independently are the ones issued by the testing body itself. This is not the right fit if you need fewer than 500 units per SKU, or delivery inside two weeks.
| Topic | Details |
|---|---|
| Category | PDRN serum OEM จีน 2% 0.5% |
| Minimum order | 1,000 units standard; 500 per SKU private label; 3,000+ custom |
| Samples & production | Brand samples 3–7 days; production approx. 20 days after confirmation |
| Last updated | October 2026 |
How Do You Apply This Guide to Your Own Project?
- 1Step 1: match the format to your unit cost — for example, sheet masks run $0.08–$0.35 per piece at 1,000 units, while serums run $1.50–$5.00 per bottle.
- 2Step 2: confirm your certification scope — ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN GMP (CN19/31477) cover facial, eye, lip, hand, foot, neck and hair masks (SGS, 2025).
- 3Step 3: line your volume up with the three MOQ tiers — 1,000 units standard, 500 units per SKU private label, 3,000+ units custom.
- 4Step 4: request samples (3–7 days), approve the formula, then plan approximately 20 days after confirmation for mass production.
- 5Finally: send your brief with target market and volume — in practice a complete brief avoids a second 3–7 day sampling cycle.
Why Brands Choose Skincraftlab as Their OEM/ODM Partner
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and supplying private-label and OEM buyers across North America, Europe, the Middle East and Southeast Asia. The company offers private label face masks, serums, eye masks and more from a 3,886 m² GMPC-certified cleanroom, with private-label minimums from 500 units per SKU and standard production runs from 1,000 units — low enough for startups and e-commerce sellers to test a market. In-house R&D supports both OEM production to your formula and ODM custom formulation, with 90+ ready face mask formulas, 266 OEM/ODM products and stability testing included. Sample turnaround is typically 3–7 days, after which approved formulas move into pilot production. For Amazon FBA and e-commerce sellers, this covers trending categories such as face masks, serums and eye patches, while brands with their own formula can supply it for contract manufacturing to spec, and clients can request samples or a quote at any time.
Frequently Asked Questions
ถาม: อะไรคือความแตกต่างระหว่าง PDRN serum salmon DNA content percentage specification OEM China 2% vs 0.5% ในสเปคจริง?
ถาม: OEM จีนสามารถรองรับ private label pimple patch annual forecast 500000 units rolling forecast commitment ได้หรือไม่?
ถาม: MOQ และราคา FOB โรงงาน OEM แผ่นเจลใต้ตาในจีนคือเท่าไหร่?
ถาม: PDRN ถูกวัดปริมาณในเซรั่มอย่างไร และควรกำหนด assay ใด?
ถาม: ระยะเวลารอสำหรับ PDRN serum 2% เทียบกับสูตร 0.5% นานเท่าไหร่?
ถาม: ต้องทดสอบความคงตัวแยกหากเปลี่ยน PDRN จาก 0.5% เป็น 2% หรือไม่?
Related Posts

PDRN Serum OEM จีน: สเปค 2% vs 0.5% Salmon DNA
ความหมายจริงของ PDRN 2% กับ 0.5% ในสเปค OEM พร้อมเงื่อนไขพยากรณ์ยอด 500,000 แผ่นสิว และราคา FOB แผ่นเจลใต้ตา

SLA การตอบแชทสำหรับสอบถาม OEM สกินแคร์จากจีน
SLA การตอบแชทที่สมจริงสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีน พร้อมสเปกและต้นทุนการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์

แผนเพิ่มกำลังผลิตสาย OEM แผ่นแปะสิว 1 ล้านชิ้น/เดือน
แผนเพิ่มกำลังผลิตสายผลิตแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์แบบเฉพาะทางจากไพล็อตสู่ 1 ล้านชิ้น/เดือนในจีน พร้อมรอบเวลาจริงและจุดตรวจ QC
Related Products

Skin Whitening Cream
Premium skin whitening cream with vitamin c and collagen for face and body brightening moisturizing lightening care — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units

Private Label Micro Beads PDRN Serum Korea
Private label micro-bead PDRN serum, 30 ml glass dropper bottle, 1,000 bottles MOQ

Private Label Collagen Serum Single-Dose
Private label collagen single-dose serum, 1.2 ml vials, 10 or 30 pcs per box, 1,000 boxes MOQ

Niacinamide Collagen Face Cream Pdrn Pink Capsule Cream Korean Face Moisturizer
Premium niacinamide collagen face cream pdrn pink capsule cream korean face moisturizer — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units